ชิ้นส่วนตัดเลเซอร์ Cypcut FSCU 1000W 2000W 3000W 4000W
ได้รับการรับรอง
จีน Taiyi Laser Technology Company Limited รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
—— Upendra Patel
การประกันคุณภาพ!
—— จางไป
ผลิตภัณฑ์ที่ยอดเยี่ยมของเครื่องยิงเลเซอร์
—— David Chow
คุณภาพอะไหล่ของ บริษัท คุณดีกว่าที่ฉันซื้อมาก่อน
—— lakmal
ทริปช็อปปิ้งที่ดี !!!
—— เจมส์คลาร์ก
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ชิ้นส่วนตัดเลเซอร์ Cypcut FSCU 1000W 2000W 3000W 4000W ชิ้นส่วนตัดเลเซอร์ Cypcut FSCU 1000W 2000W 3000W 4000W ชิ้นส่วนตัดเลเซอร์ Cypcut FSCU 1000W 2000W 3000W 4000W ชิ้นส่วนตัดเลเซอร์ Cypcut FSCU 1000W 2000W 3000W 4000W ชิ้นส่วนตัดเลเซอร์ Cypcut FSCU 1000W 2000W 3000W 4000W ชิ้นส่วนตัดเลเซอร์ Cypcut FSCU 1000W 2000W 3000W 4000W
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: Guangdong, จีน
ชื่อแบรนด์: TAIYI
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: FSCU1000W
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: Contact us for the price
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์มาตรฐานการส่งออก
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 100 ชิ้นต่อเดือน
ลักษณะ
ชื่อสินค้า: ระบบควบคุมการตัดไฟเบอร์เลเซอร์ เงื่อนไข: ใหม่
การทำงาน: การตัดโลหะแผ่น จุดขายที่สำคัญ: อายุการใช้งานยาวนาน
พลัง: 1,000W น้ำหนัก: 2กก
คำสำคัญ: ระบบควบคุม ใช้สำหรับ: เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์
ประเภทอะไหล่: ชิ้นส่วนอะไหล่ตัดเลเซอร์
เน้น:
ชิ้นส่วนตัดเลเซอร์ 2000W
ชิ้นส่วนตัดเลเซอร์แผ่นโลหะ
รายละเอียดสินค้า:
ขอขอบคุณที่ใช้ระบบควบคุมการตัดด้วยเลเซอร์ CypCut
ระบบควบคุมการตัดด้วยเลเซอร์ CypCut (เรียกสั้นๆ ว่า CypCut) เป็นชุดซอฟต์แวร์ที่ออกแบบมาสำหรับ
ฟังก์ชันส่วนใหญ่ถูกนำไปใช้ในการประมวลผลกราฟิก การตั้งค่าพารามิเตอร์ การแก้ไขกระบวนการตัดแบบกำหนดเอง
การจัดวาง การวางแผนเลเยอร์เส้นทาง การจำลอง และการควบคุมกระบวนการตัด
ซอฟต์แวร์ CypCut สามารถควบคุมกระบวนการได้เมื่อใช้ร่วมกับ Dog และ Control Card เท่านั้น
ชิ้นส่วนตัดเลเซอร์ Cypcut FSCU 1000W 2000W 3000W 4000W 0
ชิ้นส่วนตัดเลเซอร์ Cypcut FSCU 1000W 2000W 3000W 4000W 1
ชิ้นส่วนตัดเลเซอร์ Cypcut FSCU 1000W 2000W 3000W 4000W 2